Thursday, July 18, 2019
Home > News > Alto ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਦੇਣ ਲਈ ਆਵੇਗਾ Santro ਦਾ ਸਸਤਾ ਮਾਡਲ, ਜਾਣੋ ਕਿਸ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਲਾਂਚ

Alto ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਦੇਣ ਲਈ ਆਵੇਗਾ Santro ਦਾ ਸਸਤਾ ਮਾਡਲ, ਜਾਣੋ ਕਿਸ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਲਾਂਚ

ਹੁੰਡਈ ਨੇ Santro ਦੀ ਲਾਂਚਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੀ ਐਂਟਰੀ ਲੈਵਲ ਕਾਰ eon ਦਾ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਪਰ ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਕੰਪਨੀ ਸੈਂਟਰੋ ਦੇ ਬੇਸ ਵੈਰੀਐਂਟ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੈਰੀਐਂਟ ਕਾਫ਼ੀ ਸਸਤਾ ਹੋਵੇਗਾ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਫਿਲਹਾਲ ਹੁੰਡਈ ਦੇ ਕੋਲ ਇਸ ਵਕਤ ਕੋਈ ਐਂਟਰੀ ਲੈਵਲ ਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸੇਂਟਰੋ ਦਾ ਨਵਾਂ ਬੇਸ ਵੈਰੀਐਂਟ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਬੰਦ ਹੋ ਚੁੱਕੀ EON ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਲਵੇਗਾ।

ਫੀਚਰਸ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਨਜ਼ਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੈਂਟਰੋ ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਮਾਰੁਤੀ ਆਲਟੋ 800 ਨਾਲ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ 2.94 ਲੱਖ ਰੂਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਸੈਂਟਰੋ ਦੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਐਕਸ – ਸ਼ੋ ਰੂਮ ਕੀਮਤ 3.90 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਵੈਰੀਐਂਟ ਲੇਵਲ ਸੈਗਮੇਂਟ ਵਿੱਚ ਕਵਿਡ ਵਰਗੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਵੀ ਹੈ।

ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਸੈਂਟਰੋ ਦੇ ਸਸਤੇ ਵਰਜਨ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪਰ ਸਵਾਲ ਇਹ ਉੱਠਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਸੈਂਟਰੋ ਦੇ ਸਸਤੇ ਵੈਰੀਐਂਟ ਵਿੱਚ ਸਟੈਂਡਰਡ ਫੀਚਰਸ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਉਂਕਿ ਨਵੇਂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਹੁਣ ਹਰ ਨਵੀਂ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ABS ਅਤੇ ਏਅਰਬੈਗ ਸਟੈਂਡਰਡ ਫੀਚਰਸ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।5 ਵੈਰੀਐਂਟਸ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਸੈਂਟਰੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੈਂਟਰੋ D-Lite, Era, Magna, Sportz ਅਤੇ Asta ਜਿਵੇਂ 5 ਵੈਰੀਐਂਟਸ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਕੀਮਤ 3.90 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 5.65 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। Santro ਦਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਸਸਤਾ ਮਾਡਲ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਅਖੀਰ ਤੱਕ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *