Monday, October 21, 2019
Home > News > ਮਸ਼ਹੂਰ ਬੋਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਅਲਵਿਦਾ….

ਮਸ਼ਹੂਰ ਬੋਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਅਲਵਿਦਾ….

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹੁਣ ਇਸ ਆਭਾਸੀ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ। ਧਰਮਿੰਦਰ ਇੰਸਟਗ੍ਰਾਮ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਟਵਿੱਟਰ ਦੋਨੋਂ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੀ ਖੇਤੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹਰ ਐਕਟੀਵਿਟੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਦਿੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਆਏ ਦਿਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਸਿਲਸਿਲਾ ਖਤਮ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਫ਼ੈਸਲੇ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਉੱਤੇ ਹੋਇਆ ਬਵਾਲ ਹੈ। ਬੀਤੇ ਦਿਨ੍ਹੀਂ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਊਂਟ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੋਸਟ ਉੱਤੇ ਕਈ ਹੇਟ ਕਮੈਂਟਸ ਵੀ ਆਏ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਪੋਸਟਾਂ ਵੀ ਲਿਖੀਆਂ। ਇਹ ਸਭ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਇਮੋਸ਼ਨਲ ਕਰ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਛੱਡਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਲਿਆ।

ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਚਾਹੁਣ ਵਾਲੇ ਕਾਫ਼ੀ ਦੁਖੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਫੈਨਜ਼ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਦੋਸਤੋਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ, ਮੈਂ ਇੱਕ ਛੋਟੇ ਗਲਤ ਕਮੈਂਟ ਤੋਂ ਵੀ ਹਰਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹਾਂ।ਮੈਂ ਇੱਕ ਇਮੋਸ਼ਨਲ ਵਿਅਕਤੀ ਹਾਂ, ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਵਿਆਕੁਲ ਨਹੀਂ ਕਰਾਂਗਾ। ਹੁਣ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਇਸ ਟਵੀਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਜਿਹੇ ਕਿਆਸ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ਾਇਦ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ ਪਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਮੋਸ਼ਨਲ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਨਜ਼ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਦੁਖੀ ਵੇਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਲੋਕ ਇਸ ਪੋਸਟ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਰਿਐਕਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਮੈਂਟਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਧਰਮਿੰਦਰ ਜਲਦ ਹੀ ਫਿਲਮ ਚੀਅਰਸ – ਸੈਲੀਬ੍ਰੇਟ ਲਾਈਫ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਖਾਸ ਰੋਲ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਵਿੱਖਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਸੰਗੀਤ ਸਿਵਾਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *