Monday, October 14, 2019
Home > News > ਲੱਗ ਗਈਆਂ ਮੌਜਾਂ ! Netflix ਨੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਬਹੁਤ ਸਸਤੇ ਪਲਾਨ

ਲੱਗ ਗਈਆਂ ਮੌਜਾਂ ! Netflix ਨੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਬਹੁਤ ਸਸਤੇ ਪਲਾਨ

Netflix ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਪਾਪੁਲਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹੁਣ Netflix ਨੇ ਇਹ ਕੰਫਰਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਰਤ ਲਈ ਸਸਤੇ ਸਬਸਕਰਿਪਸ਼ਨ ਪਲਾਨ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ, ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ Netflix ਭਾਰਤ ਵਰਗੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਸਸਤੇ ਪਲਾਨ ਦੀ ਟੇਸਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਨਵੇਂ ਪਲਾਨ ਕਦੋਂ ਆਓਣਗੇ ਇਹ ਕਲਿਅਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ।Netflix ਦੇ CEO , Reed Hastings ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ , ‘ਕੁੱਝ ਮਹੀਨੇ ਟੇਸਟਿੰਗ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅਸੀਂ ਭਾਰਤ ਲਈ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਾਲੇ ਮੋਬਾਇਲ ਸਕਰੀਨ ਪਲਾਨ ਲਾਂਚ ਕਰਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਮੌਜੂਦਾ ਪਲਾਂਨ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਓਣਗੇ । ਸਾਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪਲਾਨ ਤੀਜੀ ਤੀਮਾਹੀ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ । ਇਹ ਭਾਰਤ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ Netflix ਤੱਕ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਇਫੇਕਟਿਵ ਤਰੀਕਾ ਹੈ।

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ Mobile Only ਪਲਾਨ ਦੀ ਕੀਮਤ ਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਹਜੇ ਤੱਕ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੈ।ਪਰ ਪੂਰੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਇਹ 300 ਰੁਪਏ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ Netflix ਦੇ 250 ਰੁਪਏ ਵਾਲੇ ਪਲਾਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਸਾਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਸਦੀ ਟੇਸਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ।ਇਹ ਪਲਾਨ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸਿਰਫ Mobile ਵਾਲਾ ਸੀ । ਸੰਭਵ ਹੈ ਕੰਪਨੀ ਇਸ ਪਲਾਨ ਨੂੰ ਆਫਿਸ਼ਿਅਲੀ ਲਾਂਚ ਕਰੇ ।Netflix ਦੇ ਨੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਪਲਾਨ ਦੀ ਵੀ ਟੇਸਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਸੀ ਜੋ 65 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਸੀ। ਬੇਸਿਕ ਪਲਾਨ 125 ਰੁਪਏ ਦਾ , ਸਟੈਂਡਰਡ 165 ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਪ੍ਰੀਮਿਅਮ ਹਫਤਾ ਪਲਾਨ 200 ਰੁਪਏ । ਯਾਨੀ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੈ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਕੰਪਨੀ ਮੋਬਾਇਲ ਲਈ ਸਸਤਾ ਪਲਾਨ ਲਾਂਚ ਕਰੇਗੀ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਪਨੀ ਹਫਤੇ ਦਾ ਪਲਾਨ ਵੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੇਗੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *