Monday, October 21, 2019
Home > News > ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਬੁੱਧ ਦਾ ਯੋਗ ਇਹ ਪੰਜ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਬਨਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹਨ ਧਨਵਾਨ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਰਹੇ ਸੁਚੇਤ

ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਬੁੱਧ ਦਾ ਯੋਗ ਇਹ ਪੰਜ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਬਨਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹਨ ਧਨਵਾਨ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਰਹੇ ਸੁਚੇਤ

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੁੱਧਵਾਰ 9 ਅਕਤੂਬਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੇ ਜਰਿਏ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਹਰ ਦਿਨ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਇਸ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ , ਵਪਾਰ , ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਪੜਿਏ Rashifal 9 October 2019ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਸਾਹਿਤ – ਕਲੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅੱਜ ਆਪਮੇਂ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ । ਉਧਾਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਰੁਪਏ ਮਿਲਣਗੇ । ਪੁਰਾਣੇ ਉਧਾਰ ਚੁਕਦਾ ਹੋਣਗੇ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ – ਪੇਸ਼ਾ ਵਾਲੇ ਆਦਮੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ । ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋਣ ਦਾ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਸਤਾਏਗੀ । ਰੋਜਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਪੁਰਾਣੇ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਖੁਸ਼ – ਦਿਲ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਵੱਈਆ ਰੱਖੋ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਕਲਿਆਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਨ ਕਰੋ । ਔਲਾਦ ਦੇ ਕਾਰਨ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਰਹਾਂਗੇ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਕਟੁ ਵਚਨ ਨਹੀਂ ਬੋਲੀਏ । ਘਰ ਦੇ ਦਾਇਿਤਵੋਂ ਨੂੰ ਨਿਭਾਨਾ ਪਵੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸਦਾ ਦੁਰਗਾਮੀ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲ ਸਕਣਗੇ । ਢਿੱਡ ਸੰਬੰਧਿਤ ਵਿਆਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਰੀਰ ਰੋਗੀ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ।ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬਾਣੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਇੱਛਤ ਕੰਮ ਕੱਢ ਸਕਣਗੇ । ਸਿਹਤ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਬਣੇ ਬਨਾਏ ਕਾਰਜ ਵਿਗਾੜ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਵਿਚਾਰ – ਬੁਝ ਵਲੋਂ ਧਨਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ । ਘਰ – ਬਾਹਰ ਪੂਛ – ਪਰਖ ਰਹੇਗੀ । ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਾਂਗੇ । ਸਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਦੋਸਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਮਜਬੂਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਸ਼ਾ ਛੱਡਣ ਦਾ ਮਨ ਵੀ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੁੱਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ , ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ । ਅੱਜ ਪੇਸ਼ਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ । ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ । ਅਜਿਹੀ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ , ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਕੀਮਤ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕੰਫਿਊਜਨ ਦੀ ਹਾਲਤ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਰੂਟੀਨ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਅਤੇ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਮਜਾ ਆਵੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਜਬਰਦਸਤੀ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਮਨਵਾਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਵੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਭਰੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਜੋ ਪਲਾਨਿੰਗ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਹੈ ਉਸ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਹੀ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਖਾਈ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰੱਖੋ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਏਕਸਟਰਾ ਅਲਰਟ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਝੂਠੇ ਲਾਲਚ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਪ੍ਰਭਾਵ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭੁਤਵ ਨੂੰ ਬੜਾਏਗਾ , ਕਾਰਜ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬੁਲੰਦੀਆਂ ਨੂੰ ਛੂਹਾਂਗੇ । ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਵਜਨੋਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਖਰਚ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਪਾਣੀ ਵਲੋਂ ਸੰਭਲਕਰ ਚਲਿਏਗਾ । ਆਪਣੀ ਹੀ ਗੱਲ ਜਾਂ ਪਲਾਨਿੰਗ ਵਿੱਚ ਉਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕਿਸੇ ਲਈ ਜਲਨ ਦਾ ਭਾਵ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਨਵੀਂ ਜਾਨਕਾਰੀਆਂ ਇਕੱਠੀ ਕਰੋ । ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਨੂੰ ਪਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਾਂਗੀਆਂ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਸੋਚ ਸੱਮਝਕੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਵੱਡੇ – ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਪਸੰਦ ਕੁੱਝ ਔਖੀ ਸੀ ਲੱਗੇ , ਲੇਕਿਨ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਬਰ ਰੱਖਣ ਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜੋ ਵੀ ਸੋਚਣਗੇ , ਜੋ ਕਰਣਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਤੀਜਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਠੀਕ ਸਮੇਂਤੇ ਠੀਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਾਰਜਭਾਰ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ , ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਲੋਂ ਪਛਤਾਵਾ ਦੂਰ ਹੋਕਰ ਆਨੰਦ ਜਾਂ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਛਾਈ ਰਹੇਗੀ ।ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸਾਥੀ ਹੋਣਗੇ , ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਰੀ ਮਾਂਗੇਂ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਦ ਅਤੇ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ । ਖਰਚਾ ਅਤੇ ਫਾਲਤੂ ਦੋੜ – ਭਾਗ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੈਸਾ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣਗੇ , ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਦੇਵੇਗੀ । ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣਗੇ । ਨਵੇਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੇ ਸਮਾਰੋਹ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਚੂਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇ ਵਰਨਾ ਸਭ ਕੀਤੇ ਧਰੇ ਉੱਤੇ ਪਾਣੀ ਫਿਰ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਵਪਾਰ , ਸਿੱਖਿਆ , ਨੌਕਰੀ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹੱਥ ਲੱਗੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਮਿਹਨਤ ਜਰੂਰ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਵੇਖਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਔਖਾ ਥਕੇਵਾਂ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਸ – ਕੀਰਤੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਕਾਰਜ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਦਉੱਨਤੀ ਅਤੇ ਜਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸੈਰ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਤੁਸੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਸਵਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਨਵਾਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਪਾਰ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ । ਬੇਕਾਰ ਦੇ ਖਰਚ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਅਤ: ਜਾਗਰੁਕ ਰਹੇ । ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਦਾ ਸਿਹਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਸੰਗਤ ਬਦਲੀਆਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਸਾਰ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਠੀਕ ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਥਕਾਣ ਅਤੇ ਪੀੜ ਰਹੇਗੀ । ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ ਫਿਰ ਵੀ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਵਿਨਮਰਤਾ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤ ਉੱਤੇ ਖਰਚਾ ਕਰਣ ਦਾ ਮਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਬੈਂਕ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ । ਸਹਜਤਾ ਅਤੇ ਤੇਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਮੁੱਦੀਆਂ ਦਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਮਾਧਾਨ ਕਰਣਗੇ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਪਾਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਬਾਕੀ ਵਸੂਲੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੋਜਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਫਾਲਤੂ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ , ਵਿਵਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਨਵੇਂ ਮਿੱਤਰ ਬਣਨਗੇ । ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵਾਕਫ਼ ਵਲੋਂ ਕਲਹ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ ।ਤੁਸੀਂ Rashifal 9 October 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 9 October 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 9 October 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *